Ito ay isang multi-functional na 4G vehicle tracker na gumagamit ng GPS/BDS/GNSS multi-positioning technology, sumusuporta sa malayuang pagbukas at pagsasara ng pinto at pag-detect ng status ng pinto, at maaaring gamitin para sa pagpopondo ng kotse, pamamahala ng trak, at transportasyong logistik.
Kapaki-pakinabang na impormasyon tungkol sa kalagayan ng isang sasakyan sa fleet; magpapaalala sa iyo kung ang isang pinto ay biglang binuksan.
Ang pag-lock / pag-unlock ng pinto ng sasakyan ay maaaring kontrolin nang pampalayaw sa pamamagitan ng platform (WhatsGPS).
*Mabilis na pagpapabilis
*Mabilis na pagpapabagal
*Mabilis na pagliko
*Pagsalpok
Maaaring maiwasan ang mga aksidente sa sasakyan.
Ipinapahinto ang sasakyan sa pamamagitan ng pagputol sa pinagkukunan ng kuryente o suplay ng gasolina nito gamit ang isang na-install na relay.
Mabilis at madaling i-upgrade ang firmware nang pampalayaw.
Pangmatagalang sinusubaybayan ang ACC/ignition status ng sasakyan.
Mga gns
| Pamamaraan ng Paglalaro | GPS, BDS, GLONASS, Galileo |
| Band ng Pagpo-posisyon | LI, BI |
| Katiyakan sa Pagpo-posisyon | <2.5 m CEP |
| Sensibilidad sa Pagsubaybay | -162dBm |
| Pagkuha ng Sensitibidad | -160dBm |
| Oras ng Pagposisyon |
Kabuuang Panahon ng Mainit na Pagsisimula <1 segundo Kabuuang oras ng malamig na pag-start <32 segundo |
| Antenna Dimensions | 25mm x 25mm x 4mm |
Communication
|
Pamantayan sa komunikasyon
|
LTE CAT1
|
|
Frequency ng Komunikasyon
|
GL-Version: LTE-FDD B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B12/ B13/B18/B19/B20/B25/B26/B28/B66 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 GSM 850/900/1800/1900 MHz Bersyon para sa EU: LTE-FDD B1/B3/B5/B7/B8/B20 GSM 900/1800 MHz Bersyon para sa Latin Amerika: LTE-FDD B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B28/B66 GSM 850/900/1800/1900 MHz Bersyon para sa Tsina: LTE-FDD B1/B3/B5/B8 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 GSM 900/1800 MHz |
|
Maximum na output na kapangyarihan
|
FDD: 23 dBm ± 2 dBm TDD: 23 dBm ± 2 dBm GSM: 30 dBm ± 2 dBm; 33 ± 2 dBm; |
Nagpapatakbo
|
Operating voltage
|
9–90V DC
|
|
Kasalukuyang pag-andar
|
60mA
|
|
Kasalukuyang standby
|
5mA
|
|
Baterya
|
300mAh
|
|
Kapasidad ng Memory
|
16MB + 16MB
|
|
Indikasyon ng LED
|
GPS (Pula), GSM (Berde), Kuryente (Pula)
|
|
Mga slot ng card
|
Nano SIM
|
PISIKAL
| Sukat |
98.5 × 38 × 17 mm
|
|
Timbang
|
71g
|
Kapaligiran
| Operating Temperature | -20°C~+75°C |
| Humidity ng Operasyon | 10%–85% RH |
| Rating ng Proteksyon | IP67 |


