Đây là thiết bị định vị xe hơi đa chức năng qua mạng 4G, sử dụng công nghệ định vị đa hệ GPS/BDS/GNSS, hỗ trợ mở/khóa cửa từ xa và phát hiện trạng thái cửa, có thể áp dụng trong tài chính ô tô, quản lý xe tải và vận tải hậu cần.
Cung cấp thông tin hữu ích về tình trạng xe trong đội xe; nhận cảnh báo nếu một cánh cửa được mở bất ngờ.
Khóa / Mở khóa cửa xe có thể được điều khiển từ xa thông qua nền tảng (WhatsGPS).
*Tăng tốc mạnh
*Phanh gấp
*Lái xe vào cua mạnh
*Va chạm
Có thể giúp ngăn ngừa tai nạn giao thông liên quan đến phương tiện.
Vô hiệu hóa phương tiện bằng cách ngắt nguồn điện/cung cấp nhiên liệu thông qua rơ-le được lắp đặt.
Nâng cấp firmware từ xa một cách nhanh chóng và dễ dàng.
Liên tục phát hiện trạng thái ACC/bật máy của xe.
Gns
| Chế độ định vị | GPS, BDS, GLONASS, Galileo |
| Dải định vị | LI, BI |
| Độ chính xác định vị | <2,5 m CEP |
| Độ nhạy theo dõi | -162 dBm |
| Bắt giữ độ nhạy | -160dBm |
| Thời gian định vị |
Trung bình khởi động nóng <1 giây Thời gian khởi động lạnh trung bình <32 giây |
| Kích thước ăng-ten | 25 mm × 25 mm × 4 mm |
Giao tiếp
|
Tiêu chuẩn truyền thông
|
LTE Cat1
|
|
Tần số thông tin liên lạc
|
Phiên bản GL: LTE-FDD B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B12/ B13/B18/B19/B20/B25/B26/B28/B66 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 GSM 850/900/1800/1900 MHz Phiên bản EU: LTE-FDD B1/B3/B5/B7/B8/B20 GSM 900/1800 MHz Phiên bản LA: LTE-FDD B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B28/B66 GSM 850/900/1800/1900 MHz Phiên bản Trung Quốc: LTE-FDD B1/B3/B5/B8 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 GSM 900/1800 MHz |
|
Công suất đầu ra tối đa
|
FDD: 23 dBm ± 2 dBm TDD: 23 dBm ± 2 dBm GSM: 30 dBm ± 2 dBm; 33 ± 2 dBm; |
Hoạt động
|
Điện áp hoạt động
|
9–90 V DC
|
|
Dòng điện hoạt động
|
60mA
|
|
Dòng chờ
|
5mA
|
|
Ắc quy
|
300mAh
|
|
Dung lượng bộ nhớ
|
16 MB + 16 MB
|
|
Đèn LED chỉ thị
|
GPS (Xanh lam), GSM (Xanh lá), Nguồn (Đỏ)
|
|
Khung thẻ
|
SIM Nano
|
Thể chất
| Kích thước |
98,5 × 38 × 17 mm
|
|
Trọng lượng
|
71g
|
Môi trường
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +75°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~85%RH |
| Đánh giá bảo vệ | IP67 |


