Ang V5 Pro ay isang abot-kaya na recorder para sa pagmamaneho na may kasamang 4G Cat.1 communication module at posisyon gamit ang teknolohiya ng GPS at BDS. Ang recorder na V5 Pro ay may built-in na 2K high-definition camera, sumusuporta sa real-time video recording, nag-uupload sa platform para sa pamamahala ng data, at may tampok na real-time alarm notification para sa mga tauhan sa pamamahala, kaya't pinoprotektahan ang mga sasakyan at ari-arian laban sa karagdagang pinsala.
GNSS/LBS na real-time na pagpaposisyon, eksaktong posisyon ng sasakyan.
Maaaring subaybayan ang mga sasakyan nang real time sa pamamagitan ng agad na positioning platform.
Mabilis at madaling i-upgrade ang firmware nang pampalayaw.
4G Cat.1, matatag, epektibo, at kumbeniya ang komunikasyon.
*Mabilis na pagpapabilis
*Mabilis na pagpapabagal
*Mabilis na pagliko
*Pagsalpok
Posibleng maiwasan ang mga aksidente sa sasakyan
Pang-real-time na pagkakakita ng mga kaganapan tulad ng pagbangga, mababang antas ng baterya, hindi normal na pagvibrate, atbp., at ang proaktibong pagkuha ng larawan at pag-upload nito sa platform.
Mga gns
| Pamamaraan ng Paglalaro | BDS, GPS, GLONASS, LBS |
| Band ng Pagpo-posisyon | L1, B1 |
| Katiyakan sa Pagpo-posisyon | <2.5 m CEP |
| Sensibilidad sa Pagsubaybay | -162dBm |
| Pagkuha ng Sensitibidad | -147dBm |
| Oras ng Pagposisyon |
Kabuuang Panahon ng Mainit na Pagsisimula <1 segundo Kabuuang oras ng malamig na pagpapatakbo <30 segundo |
Communication
| Pamantayan sa komunikasyon | LTE CAT1 |
| Frequency ng Komunikasyon |
Bersyon para sa Tsina: LTE-FDD: B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B20/B28 LTE-TDD: B38/B40/B41 GL-Version: LTE-FDD: B1/B3/B5/B8 LTE-TDD: B38/B39/B40/B41 |
KAMERA
| Resolusyon ng Kamera | 2560*1440P |
| Pag-coding ng video | H.264/H.265 |
| Pagsasakodigo ng Larawan | JPEG, 2K |
| pagsasakodigo ng Audiovisual | G711A/AAC |
| Rate ng Frame | 1–25 na frame, ang default ay 25 na frame |
Sistema
| OS | Linux |
| CPU | Isang core, 1.0 GHz |
| RAM | 64mb |
Nagpapatakbo
| Operating voltage | 10–36 V DC |
| SIM Card | Nano SIM |
| Kartang-Palaguin | 512GB |
| Pagre-record ng bulag na lugar | 604800 |
| Indikasyon ng LED | Kuryente (Pula), LTE (Asul), GPS (Dilaw) |
PISIKAL
| Sukat | 107 × 82.5 × 39 mm |
| Timbang | 175g |
Kapaligiran
| Operating Temperature | −20 °C hanggang +70 °C |
| Humidity ng Operasyon | 5%–95% RH |


