V5 Pro là một thiết bị ghi hình lái xe tiết kiệm chi phí, được trang bị mô-đun truyền thông 4G Cat.1 và định vị thông qua công nghệ GPS và BDS. Thiết bị ghi hình V5 Pro có tích hợp sẵn camera độ phân giải cao 2K, hỗ trợ ghi hình video thời gian thực, tải dữ liệu lên nền tảng để quản lý và có chức năng gửi thông báo cảnh báo thời gian thực tới nhân viên quản lý, từ đó bảo vệ phương tiện và tài sản khỏi những hư hại thêm.
Định vị thời gian thực GNSS/LBS, xác định chính xác vị trí phương tiện.
Các phương tiện có thể được giám sát thời gian thực thông qua nền tảng định vị tức thì.
Nâng cấp firmware từ xa một cách nhanh chóng và dễ dàng.
4G Cat.1, truyền thông ổn định, hiệu quả và thuận tiện.
*Tăng tốc mạnh
*Phanh gấp
*Lái xe vào cua mạnh
*Va chạm
Có thể ngăn ngừa tai nạn xe cộ
Phát hiện thời gian thực các sự kiện như va chạm, pin yếu, rung động bất thường, v.v., đồng thời chủ động chụp ảnh và tải lên nền tảng.
Gns
| Chế độ định vị | BDS, GPS, GLONASS, LBS |
| Dải định vị | L1, B1 |
| Độ chính xác định vị | <2,5 m CEP |
| Độ nhạy theo dõi | -162 dBm |
| Bắt giữ độ nhạy | -147 dBm |
| Thời gian định vị |
Trung bình khởi động nóng <1 giây Thời gian khởi động lạnh trung bình <30 giây |
Giao tiếp
| Tiêu chuẩn truyền thông | LTE Cat1 |
| Tần số thông tin liên lạc |
Phiên bản Trung Quốc: LTE-FDD: B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B20/B28 LTE-TDD: Dải B38 / B40 / B41 Phiên bản GL: LTE-FDD: Dải B1 / B3 / B5 / B8 LTE-TDD: Dải B38 / B39 / B40 / B41 |
Camera
| Độ phân giải Camera | 2560*1440P |
| Mã hóa video | H.264\/H.265 |
| Mã hóa hình ảnh | JPEG, 2K |
| mã hóa âm thanh và hình ảnh | G711A / AAC |
| Tốc độ Khung hình | 1–25 khung hình, mặc định là 25 khung hình |
Hệ thống
| Hệ điều hành | Linux |
| CPU | Đơn nhân, 1,0 GHz |
| RAM | 64mb |
Hoạt động
| Điện áp hoạt động | dC 10–36 V |
| Thẻ SIM | SIM Nano |
| Thẻ Nhớ | 512GB |
| Ghi lại vùng mù | 604800 |
| Đèn LED chỉ thị | Nguồn (đỏ), LTE (xanh lam), GPS (vàng) |
Thể chất
| Kích thước | 107 × 82,5 × 39 mm |
| Trọng lượng | 175g |
Môi trường
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ℃ ~ +70 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 5%–95% RH |


