Ang V5 ay isang cost-effective na dash cam na may 4G Cat.1 module para sa komunikasyon at maaaring mag-fix ng posisyon gamit ang parehong GPS at BDS. Kasama ang built-in na high-definition camera, ang V5 ay kaya nang mag-record at i-upload ang malinaw na mahahalagang video at magpadala ng mga alerto upang paalalahanan ang mga back-office manager, kaya protektado ang mga sasakyan at assets laban sa karagdagang pinsala.
Hands-free na komunikasyon sa iyong empleyado imbes na gumamit ng telepono!
Isang alarm ay ipapadala agad kapag may abnormal na panginginig ang sasakyan.
Pangkasalukuyang, real-time na ACC/ignition status mula sa sasakyan.
Isang-pindutang remote capture, madaling ma-access ang mga larawan ng kapaligiran ng sasakyan, impormasyon ng lokasyon, mas madali ang paghahanap ng kotse.
Real-time na monitoring ng estado ng sasakyan anumang oras at saanman; ang pinsala sa sasakyan ay maaaring mag-trigger ng automatic screenshot.
Ang module ng GPS ay nagbibigay ng eksaktong real-time na data ng lokasyon ng mga sasakyan ng fleet na nasa daan, gayundin ng mga kargamento.
Mga gns
| Pamamaraan ng Paglalaro | GPS, BDS |
| Band ng Pagpo-posisyon | L1, B1 |
| Katiyakan sa Pagpo-posisyon | <2.5 m CEP |
| Sensibilidad sa Pagsubaybay | -160dBm |
| Pagkuha ng Sensitibidad | -140 dBm |
| Oras ng Pagposisyon |
Average na mainit na pag-start ≤10 segundo Kabuuang panahon ng malamig na pag-start ≤60 segundo |
Communication
| Pamantayan sa komunikasyon | LTE CAT1 |
| Frequency ng Komunikasyon |
Bersyon para sa Tsina: LTE-FDD: B1 / B3 / B5 / B8 LTE-TDD: B38 / B39 / B40 / B41 GL-Version: LTE-FDD: B1 / B2 / B3 / B4 / B5 / B7 / B8 / B20 / B28 LTE-TDD: B38 / B40 / B41 |
KAMERA
| Resolusyon ng Kamera | 1920*1080P |
| Pag-coding ng video | H.264/H.265 |
| Pagsasakodigo ng Larawan | JPEG, 1080P |
| pagsasakodigo ng Audiovisual | G711A |
| Rate ng Frame | 1~30 frame, ang default ay 25 frame |
Sistema
| OS | Linux |
| CPU | Isang core na 800 MHz |
Nagpapatakbo
| Operating voltage | 12–36V DC |
| SIM Card | Micro-SIM |
| Kartang-Palaguin | Hanggang 1 × 256 GB (TF) |
| Pagre-record ng bulag na lugar | 300 |
| Indikasyon ng LED | GSM (Berde), Video (Pula) |
PISIKAL
| Sukat | 103 × 52 × 38 mm |
| Timbang | 91g |
Kapaligiran
| Operating Temperature | -30°C hanggang +60°C |


