Ang V6 ay isang LTE dash cam na idinisenyo partikular para sa paggamit sa mga komersyal na sasakyan, kakayahang mag-record ng 4 hiwalay na channel nang sabay-sabay, at nagbibigay ng mahalagang ADAS at DMS na mga algorithm na aktibong tumutulong sa mga driver upang mapataas ang kanilang kamalayan at kaligtasan sa kalsada. Perpekto para sa mga fleet ng ride-hailing, logistics, pampublikong transportasyon, at iba pa.
Ang nakaimbak na ADAS algorithm ay nagpapahintulot sa device na magbigay ng babala sa mga driver upang maiwasan ang mga insidenteng may malaking banta sa kaligtasan.
· Matinding pagpabilis
· Matinding pagpapabagal
· Matinding pagliko
· Pagkabangga
Posibleng maiwasan ang mga aksidente sa sasakyan
Sumusuporta sa hanggang 4 remote camera upang subaybayan ang labas, loob ng sasakyan, mga gilid, likuran, o ang driver ng isang sasakyan anuman ang posisyon.
Ginagamit ng kamera para sa pagsubaybay sa motorista ang isang algoritmo ng AI upang tukuyin ang mga katayuan ng iyong motorista.
Ang module ng GPS ay nagbibigay ng eksaktong real-time na data ng lokasyon ng mga sasakyan ng fleet na nasa daan, gayundin ng mga kargamento.
Sa pangyayari ng collision o di-maingat na pagmamaneho, i-upload ang video sa cloud para sa suporta bilang ebidensya at para sa susunod na pagsusuri.
Mga gns
| Pamamaraan ng Paglalaro | GPS, BDS |
| Band ng Pagpo-posisyon | L1, B1 |
| Katiyakan sa Pagpo-posisyon | <2.5 m CEP |
| Sensibilidad sa Pagsubaybay | -165dBm |
| Pagkuha ng Sensitibidad | -148dBm |
| Oras ng Pagposisyon |
Kabuuang oras ng mainit na pag-start <5 segundo Kabuuang oras ng malamig na pag-start <32 segundo |
Communication
| Pamantayan sa komunikasyon | LTE Cat 4 / 3G WCDMA |
| Frequency ng Komunikasyon |
Bersyon para sa Tsina: LTE FDD: B1/B3/B5/B8 LTE TDD: B34/B38/B39/B40/B41 WCDMA: B1/B5/B8 GSM: 900/1800 MHz Bersyon para sa Latin Amerika: LTE FDD: B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B28/B66 LTE TDD: B40 WCDMA: B1/B2/B4/B5/B8 GSM: 850/900/1800/1900 MHz Bersyon para sa EU: LTE FDD: B1/B3/B5/B7/B8/ B20/B28 LTE TDD: B38/B40/B41 WCDMA: B1/B5/B8 GSM: 900/1800 MHz |
| Frekwentse ng WIFI | 2.4 GHz (802.11/b/g/n) |
KAMERA
| Resolusyon ng Kamera |
Pangunahing Kamera: 1920×1080P Kamera ng Motorista: 1280*720P Kamera sa Loob ng Kabin: 1280*720P Kamera na Nakatutok Paitaas: 1280*720P |
| Pag-coding ng video | H.264/H.265 |
| Pagsasakodigo ng Larawan | JPEG, 1080P / JPEG, 720P |
| pagsasakodigo ng Audiovisual | G711A |
| Rate ng Frame | 1~30 frame, ang default ay 25 frame |
Sistema
| OS | Linux |
| CPU | Quad Core 1.5 GHz |
| RAM | 1 GB DDR4 + 8 GB eMMC |
Nagpapatakbo
| Operating voltage | 12–36V DC |
| SIM Card | Micro-SIM |
| Kartang-Palaguin | Hanggang 2×128 GB (TF) |
| Pagre-record ng bulag na lugar | 10000+ |
| Indikasyon ng LED | Network (Pula), Video (Dilaw) |
PISIKAL
| Sukat | 110 × 70 × 28 mm |
| Timbang |
210 g (pangunahing kamera ng ADAS) 51 g (kamera sa loob ng sasakyan) 141 g (kamera ng DMS) 65 g (Kamera sa Kabin) |
Kapaligiran
| Operating Temperature | -20℃-+105℃ |


