Ang V8 pro MDVR ay nag-iintegrate ng video surveillance ng sasakyan, driving recorder, ADAS na advanced driver assistance system, DSM na driver status analysis system, at BSD na blind spot monitoring. Mayroon itong built-in na AI high-performance processing chip at gumagamit ng H.265 video codec technology upang maisakatuparan ang analog high-definition video recording, storage, at playback.
Kasama ang 3G/4G wireless transmission technology at positioning technology, maaari nitong maisakatuparan ang video recording, real-time na pag-upload ng impormasyon tungkol sa driving record ng sasakyan, driving behavior analysis, at pag-upload ng alarm evidence. Sa pamamagitan ng control center, maaaring remote monitored, analyzed, at processed ang sasakyan nang real time, na angkop para sa fleet remote video monitoring at intelligent dispatch management.
Nagbibigay ng tumpak na real-time na lokasyon ng mga sasakyan sa fleet at kargamento habang nasa daan.
Maaaring subaybayan ang mga sasakyan nang real time sa pamamagitan ng agad na positioning platform.
Makipag-usap nang pampalayaw sa drayber gamit ang speaker na naka-embed sa device.
Ginagamit ng mga kamera para sa pagsusuri sa drayber ang mga algoritmo ng AI upang tukuyin ang hindi normal na pag-uugali ng drayber.
Ang nakabuilt-in na algorithm ng BSD ay nagpapahintulot sa drayber na makabuo ng isang mapanuri na babala kapag may bagay sa bulag na sulyap sa gilid, na nagbababala sa drayber sa tamang panahon upang maiwasan ang mga aksidente na sumisira sa buhay at ari-arian.
Ang naka-embed na mga algoritmo ng ADAS ay nagbibigay-daan sa device na magbigay ng babala sa drayber nang maaga kapag may paparating na collision, kaya’t napipigilan ang mga aksidente na sumisira sa buhay at ari-arian.
Mga gns
| Pamamaraan ng Paglalaro | GPS, BD, GLONASS |
| Band ng Pagpo-posisyon | L1, B1 |
| Katiyakan sa Pagpo-posisyon | <2.5 m CEP |
| Sensibilidad sa Pagsubaybay | -162dBm |
| Pagkuha ng Sensitibidad | -148dBm |
| Oras ng Pagposisyon |
Kabuuang oras ng malamig na pag-start <32 segundo |
Communication
| Pamantayan sa komunikasyon | LTE Cat4 |
| Frequency ng Komunikasyon |
Bersyon para sa EU: LTE-FDD B1/B3/B5/B7/B8/B20/B28 LTE-TDD B38/B40/B41 WCDMA B1/B5/B8 GSM B3/B8 Bersyon para sa Latin Amerika: LTE-FDD B1/B2/B3/B4/B5/B7/B8/B28/B66 LTE-TDD B40 WCDMA B1/B2/B4/B5/B8 GSM B2/B3/B5/B8 Bersyon para sa Tsina: LTE-FDD B1/B3/B5/B8 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 WCDMA B1/B5/B8 |
| Frekwentse ng WIFI | 2.4 GHz (802.11/b/g/n) |
KAMERA
| Resolusyon ng Kamera |
4 na kanaal, 1080P AHD/TVI/CVI/CVBS Hanggang 8 na kanaal |
| Pag-coding ng video | VGA+CVBS |
| Pagsasakodigo ng Larawan | H.264, H.265 |
| pagsasakodigo ng Audiovisual | G711A, G711, G.726, MG.726, ADPCM, IMA |
| Rate ng Frame | 1080P/720P/960H/D1/CIF |
Sistema
| OS | Linux |
| CPU | ARM Cortex A53 na may dalawang core |
| RAM | 1GB DDR4 + 256MB NAND FLASH |
Nagpapatakbo
| Operating voltage | 8V–36V DC |
| SIM Card | Standard SIM |
| Kartang-Palaguin | 512GB + 2T (opsyonal) |
| Indikasyon ng LED | Kuryente (Pula), Gumagana (Berde) |
PISIKAL
| Sukat | 187x154.9x55.55 mm |
| Timbang |
1170 g |
Kapaligiran
| Operating Temperature | −20 °C hanggang +70 °C |
| Humidity ng Operasyon | 30%–80% RH |

Mga Truck sa Logistics

Mga School Bus

Malalaking Bus