V5 là một camera hành trình tiết kiệm chi phí được trang bị mô-đun truyền thông 4G Cat.1 và có khả năng xác định vị trí thông qua cả GPS và BDS. Với camera độ nét cao tích hợp, V5 có thể ghi lại và tải lên các video quan trọng rõ nét cũng như gửi cảnh báo để thông báo cho quản lý văn phòng hậu cần, nhờ đó phương tiện và tài sản sẽ được bảo vệ khỏi những hư hại thêm.
Giao tiếp rảnh tay với nhân viên của bạn thay vì sử dụng điện thoại!
Một báo động sẽ được gửi ngay lập tức khi phương tiện có hiện tượng rung động bất thường.
Trạng thái ACC / khởi động của phương tiện liên tục và theo thời gian thực.
Chụp ảnh từ xa bằng một phím duy nhất, truy cập ảnh môi trường xung quanh phương tiện, thông tin vị trí, giúp tìm xe dễ dàng hơn.
Giám sát trạng thái phương tiện theo thời gian thực mọi lúc, mọi nơi; hệ thống có thể chủ động chụp màn hình khi phát hiện hư hại phương tiện.
Mô-đun GPS cung cấp dữ liệu vị trí thời gian thực chính xác cho các phương tiện trong đội xe và hàng hóa đang trên đường vận chuyển.
Gns
| Chế độ định vị | GPS, BDS |
| Dải định vị | L1, B1 |
| Độ chính xác định vị | <2,5 m CEP |
| Độ nhạy theo dõi | -160dBm |
| Bắt giữ độ nhạy | -140dBm |
| Thời gian định vị |
Thời gian khởi động nóng trung bình ≤10 giây Trung bình khởi động lạnh ≤60 giây |
Giao tiếp
| Tiêu chuẩn truyền thông | LTE Cat1 |
| Tần số thông tin liên lạc |
Phiên bản Trung Quốc: LTE-FDD: B1 / B3 / B5 / B8 LTE-TDD: B38 / B39 / B40 / B41 Phiên bản GL: LTE-FDD: B1 / B2 / B3 / B4 / B5 / B7 / B8 / B20 / B28 LTE-TDD: B38 / B40 / B41 |
Camera
| Độ phân giải Camera | 1920*1080p |
| Mã hóa video | H.264\/H.265 |
| Mã hóa hình ảnh | JPEG, 1080P |
| mã hóa âm thanh và hình ảnh | G711A |
| Tốc độ Khung hình | 1–30 khung hình/giây, mặc định 25 khung hình/giây |
Hệ thống
| Hệ điều hành | Linux |
| CPU | Bộ vi xử lý đơn nhân 800 MHz |
Hoạt động
| Điện áp hoạt động | 12-36V DC |
| Thẻ SIM | Micro-SIM |
| Thẻ Nhớ | Tối đa 1×256 GB (TF) |
| Ghi lại vùng mù | 300 |
| Đèn LED chỉ thị | GSM (Xanh lá), Video (Đỏ) |
Thể chất
| Kích thước | 103×52×38 mm |
| Trọng lượng | 91g |
Môi trường
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C–+60°C |


