Camera hành trình thông minh siêu HD hai camera V7 Pro với kết nối 4G sở hữu thiết kế tích hợp, trong đó camera hướng về phía trước độ phân giải 1080P có khả năng xoay linh hoạt nhằm đảm bảo ghi hình rõ nét vùng phía trước. Đồng thời, camera phụ tích hợp độ phân giải 1080P có chức năng quan sát ban đêm giúp ghi lại hình ảnh độ nét cao từ bên trong xe, từ đó nâng cao an toàn khi lái xe.
Nó cũng tích hợp mô-đun định vị và mạng độ nhạy cao, cho phép tải lên video và dữ liệu vị trí lái xe theo thời gian thực thông qua mạng 4G, đồng thời có thể thực hiện phân tích hành vi lái xe và tải lên thông tin cảnh báo. Thiết bị phù hợp cho giám sát video từ xa và quản lý điều phối thông minh đối với đội xe.
Cung cấp dữ liệu vị trí thời gian thực chính xác về phương tiện trong đội xe và hàng hóa đang vận chuyển.
Các phương tiện có thể được giám sát thời gian thực thông qua nền tảng định vị tức thì.
Giao tiếp từ xa với tài xế thông qua loa tích hợp trên thiết bị.
Trong trường hợp xảy ra va chạm hoặc hành vi lái xe nguy hiểm, cảm biến va chạm sẽ cảnh báo nhân viên được ủy quyền và nhanh chóng truyền dữ liệu hình ảnh lên nền tảng điện toán đám mây.
Nâng cấp firmware từ xa một cách nhanh chóng và dễ dàng.
Tính năng này cho phép tài xế kêu gọi trợ giúp trong các tình huống khẩn cấp.
Gns
| Chế độ định vị | GPS, BD, GLONASS |
| Dải định vị | L1, B1 |
| Độ chính xác định vị | <2,5 m CEP |
| Độ nhạy theo dõi | -162 dBm |
| Bắt giữ độ nhạy | - 148dBm. |
| Thời gian định vị |
Thời gian khởi động lạnh trung bình <32 giây |
Giao tiếp
| Tiêu chuẩn truyền thông | LTE Cat1 |
| Tần số thông tin liên lạc |
Phiên bản EU: LTE-FDD B1/B3/B5/B7/B8/B20/B28 Phiên bản LA: LTE-FDD B2/B3/B4/B5/B7/B8/B28/B66 Phiên bản Trung Quốc: LTE-FDD B1/B3/B5/B8 LTE-TDD B34/B38/B39/B40/B41 |
| Tần số WIFI | 2,4 GHz (802.11/b/g/n) |
Camera
| Độ phân giải Camera |
Camera chính: 1920×1080P Máy ảnh phụ: 1920×1080P |
| Mã hóa video | H.264\/H.265 |
| Mã hóa hình ảnh | JPEG, 1080P |
| mã hóa âm thanh và hình ảnh | G711A, G711U, G726 |
| Tốc độ Khung hình | 15 khung hình/giây |
Hệ thống
| Hệ điều hành | Linux |
| CPU | Bộ vi xử lý lõi tứ 1,2 GHz |
| RAM | 256 MB DDR3 |
Hoạt động
| Điện áp hoạt động | nguồn DC 9V–32V |
| Thẻ SIM | Micro-SIM |
| Thẻ Nhớ | 512GB |
| Đèn LED chỉ thị | Nguồn điện (đỏ), Đang chạy (xanh lá) |
Thể chất
| Kích thước | 148,5 × 80 × 38 mm |
| Trọng lượng |
192g |
Môi trường
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ℃ ~ +70 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 30 % ~ 80 % RH |
Xe nhẹ
Đại lý ô tô
Đại lý ô tô
Xe ô tô cá nhân